Hôm nay Lịch thi đấu

Ngày mai
03-07
03-08
03-09
03-10
03-11
03-12
03-13
03-14
03-15
03-16
03-17
03-18
03-19
03-20
03-21
03-22
03-23
03-24
03-25
Trận đấu
Tỷ số
arrow
GIAO HỮU CLB
18:00 - 03/05
Skala 1911 Stryi
FC Karpaty Lviv
V
S
18:00 - 03/05
Zorka BGU(w)
UOR 5 Master Saturn (W)
V
S
18:00 - 03/05
Vista Gelendzhik
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
V
S
20:15 - 03/05
Dnepr Mogilev(w)
FK Minsk (w)
V
S
arrow
IRQ Premier League
18:30 - 03/05
Amanat Baghdad
Al-Mina'a SC
V
S
arrow
IRN Azadegan League
18:30 - 03/05
Fajr Sepasi
Mes Kerman
V
S
18:30 - 03/05
Kheybar Khorramabad
Chadormalu SC
V
S
19:00 - 03/05
Esteghlal Mollasani
Saipa
V
S
arrow
IRN Division 2
18:30 - 03/05
Niroye Zamini
FC Yasa
V
S
18:30 - 03/05
Sepidrood Rasht
Shohada Razakan
V
S
arrow
POL Liga 2
19:00 - 03/05
Sandecja Nowy Sacz
Radunia Stezyca
V
S
arrow
KSA Division 1
19:00 - 03/05
Al Jandal
Ohod
V
S
19:50 - 03/05
Al Batin
AL-Rbeea Jeddah
V
S
arrow
KAZ Premier League
19:00 - 03/05
FC Zhetysu Taldykorgan
FC Astana
V
S
arrow
SYR 1st Division
19:00 - 03/05
Al Hilal SYR
Khattab
V
S
19:00 - 03/05
Al Nawair
Al Jehad
V
S
arrow
ARG Reserve League
19:00 - 03/05
Villa San Carlos Reserves
UAI Urquiza Reserves
V
S
19:00 - 03/05
Argentino Merlo Reserves
Acassuso Reserves
V
S
19:00 - 03/05
Atletico Fenix Reserves
Canuelas FC Reserves
V
S
19:00 - 03/05
Deportivo Armenio Reserves
Deportivo Merlo Reserves
V
S
arrow
ALB Cup
19:30 - 03/05
Egnatia
KF Laci
V
S
arrow
NMKD Second League
20:00 - 03/05
Belasica Strumica
FK Bashkimi
V
S
20:00 - 03/05
Detonit Junior
Pelister Bitola
V
S
20:00 - 03/05
FK Karaorman
FK Skopje
V
S
20:00 - 03/05
FK Kozuv
KF Arsimi
V
S
20:00 - 03/05
FK Novaci
FK Teteks Tetovo
V
S
20:00 - 03/05
FK Osogovo
Pobeda Prilep
V
S
20:00 - 03/05
Kamenica
KF Besa Doberdoll
V
S
20:00 - 03/05
Vardar Negotino
FK Ohrid 2004
V
S
arrow
ENG U21 League 2
20:00 - 03/05
Cardiff City U21
Ipswich U21
V
S
arrow
POR U23
20:00 - 03/05
Estrela FC U23
Estoril U23
V
S
arrow
ISR Bet League
20:00 - 03/05
Maccabi Bnei Jadida
Maccabi Bnei Abu Snan
V
S
20:00 - 03/05
Shafaram
Ahali Tamra
V
S
20:00 - 03/05
Hapoel Tirat Karmel
Maccabi Ahva Fureidis
V
S
20:00 - 03/05
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Kaukab
V
S
arrow
TZA Premier League
20:00 - 03/05
Ihefu SC
Kinondoni MC
V
S
arrow
UGA Cup
20:00 - 03/05
Busoga United FC
NEC FC Bugolobi
V
S
arrow
ENG Reserve League
20:00 - 03/05
Bolton (R)
Blackpool (R)
V
S
arrow
ZAN PL
20:15 - 03/05
Mlandege FC
Kundemba FC
V
S
arrow
OMA Professional League
20:20 - 03/05
Sur SC
Dhofar SCSC
V
S
arrow
Linafoot
20:30 - 03/05
AC Rangers
Celeste
V
S
20:30 - 03/05
SM Sanga Balende
JS Groupe Bazano
V
S
arrow
EGY Division 2
20:30 - 03/05
Abu Qir Semad
Makadi FC
V
S
20:30 - 03/05
Misr El Maqasha
Asyut Petroleum
V
S
20:30 - 03/05
Dikernis SC
Nogoom El Mostakbal
V
S
20:30 - 03/05
Telecom Egypt
Aswan
V
S
20:30 - 03/05
Gomhoryet Shebin
Nasr Taadeen
V
S
arrow
ISR Youth Cup
20:30 - 03/05
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
Hapoel Beer Sheva U19
V
S
arrow
IND Santosh Trophy
20:30 - 03/05
Mizoram
Chirag United Kerala
V
S
arrow
SLO Cup
20:45 - 03/05
NK Podvinci
Triglav Gorenjska
V
S